FACULTY MEMBERS

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กิตติธัช สุนทรวิภาต

kittitouch.s@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์เกรียงไกร สกุลประเสริฐศรี

kriengkrai.s@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จงรักษ์ สิทธิรักษ์

chongrak.s@litu.tu.ac.th

อาจารย์ ดร.ชนิกา แกมพ์เพอร์

chanika.g@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ช่อทิพ วิริยะ

chorthip.v@litu.tu.ac.th

อาจารย์ ดร.ดวงกมล คลังทอง

duangkamon.k@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ถนอม เทียนสว่างชัย

tanom.t@litu.tu.ac.th

รองศาสตราจารย์ ดร.ทิพมาศ ชุมวรฐายี

tipamas.c@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทิฐิรัฐ รุ้งแก้ว

titirut.r@litu.tu.ac.th

รองศาสตราจารย์นพพร สโรบล

nopporn.s@litu.tu.ac.th

อาจารย์นภารัตน์ มีจรรยากุล

ลาศึกษาต่อปริญญาเอก

อาจารย์ ดร.นันทิกานต์ สิมะแสงยาภรณ์

nantikarn.s@litu.tu.ac.th

อาจารย์ ดร. บัวรัตนา อัตชู

buarattana.a@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรีชญา มงคลหัตถี

preechaya.m@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัทมา สัปปพันธ์

pattama.s@litu.tu.ac.th

รองศาสตราจารย์ ดร.ประกาศิต สิทธิ์ธิติกุล

pragasit.s@litu.tu.ac.th

อาจารย์ ดร.พรรณา จาตุรงคกุล

panna.c@litu.tu.ac.th

อาจารย์พัชรา วงศ์หิรัญสมบัติ

patchara.w@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์พชร สายเพ็ชร์

ลาศึกษาต่อปริญญาเอก

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิมพ์ศิริ เทเลอร์

pimsiri.t@litu.tu.ac.th

อาจารย์ภัทรมาศ จันทศิลป์

ลาศึกษาต่อปริญญาเอก

อาจารย์ ดร.มณฑล กนกเพิ่มพูน

monthon.k@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มนนิภา สมพงษ์

monnipha.s@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รังสิมา เจียรจรูญศรี

rungsima.j@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รังสิยา แจ้งเจนกิจ

rangsiya.c@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์วรรณา เจริญช่าง

wanna.c@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัจน์กัญจน์ สุริยธรรม

watjana.s@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัลลีย์ ศิริกาญจนาวงศ์

vanlee.s@litu.tu.ac.th

อาจารย์วิภากร ชาโญพงษ์ คาวาซากิ

wipakorn.k@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิมลชยา ญาณสุคนธ์

vimolchaya.y@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิไลวรรรณ อรุณมานะกุล

vilaivan.a@litu.tu.ac.th

อาจารย์วีณา อิ่มรส

veena.i@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วีรสุดา ศรีพยัคฆ์

virasuda.s@litu.tu.ac.th

อาจารย์วิมลนิตย์ ชาวกงจักร

wimonnit.c@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์วรางคณา พงศธรพิพัฒน์

warangkana.p@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริเพ็ญ สุทธาโรจน์

siripen.s@litu.tu.ac.th

รองศาสตราจารย์ ดร.ศุภกรณ์ ภู่เจริญศิลป์

supakorn.p@.litu.tu.ac.th

อาจารย์ ดร.ศมานันท์ สุดสะอาด

samanan.s@litu.tu.ac.th

อาจารย์สุกันดา สง่าพันธุ์

ลาศึกษาต่อปริญญาเอก

อาจารย์ ดร.สิชล คูวุฒยากร

sichon.k@litu.tu.ac.th

อาจารย์สุชาดา สนองอุทัย

suchada.s@litu.tu.ac.th

รองศาสตราจารย์ ดร.สุชารัช ริมกีรติกุล

sucharat.r@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุนีย์พร เลิศกุลทานนท์

suneeporn.l@litu.tu.ac.th

รองศาสตราจารย์ ดร.สุพงศ์ ตั้งเคียงศิริสิน

supong.t@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุพัตรา บุรีวชิระ

supatra.w@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. อรรถพล คำเขียน

attapol.k@litu.tu.ac.th

อาจารย์ ดร.อลิสา รัตนพฤกษ์

alisa.r@litu.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัปสร ทวิลาภากุล

upsorn.t@litu.tu.ac.th

อาจารย์ ดร.อาทิตยา นราฐากูร

arthitaya.n@litu.tu.ac.th

อาจารย์อิสราภรณ์ จันทรัศมี สนองพงษ์

israporn.s@litu.tu.ac.th

Mr. Benjamin Moore

benjamin.m@litu.tu.ac.th

Mr. David Allen Young

david.y@litu.tu.ac.th

Asst. Prof. Edward Bernhardt Geerson

edward.g@litu.tu.ac.th

Mr. Graeme Hunter

graeme.h@litu.tu.ac.th

Mr. Jonathan William Jones

jonathan.j@litu.tu.ac.th

Mr. Joshua David Bernstein

joshua.b@litu.tu.ac.th

Mr. Pierre Beaulne

pierre.b@litu.tu.ac.th

Mr. Steven Bradley Smith

steven.s@litu.tu.ac.th

Mr. Tyler Andrew Charles

tyler.c@litu.tu.ac.th

Mr. William Eugene Scobie

william.s@litu.tu.ac.th