STAFF MEMBERS

LITU Secretary

Jurairat Puangsombat
Secretary

jurairat.p@litu.tu.ac.th

Department of Academic Affairs

Orawan Lertthanu

หัวหน้างานบริการการศึกษา
orawan.l@litu.tu.ac.th

Rattanaporn Krudngen

นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ
rattanaporn.k@litu.tu.ac.th

Chatchinee Wongkarim

เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปปฏิบัติการ
chatchinee.w@litu.tu.ac.th

Jiraporn Petchthong

นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ
jiraporn.p@litu.tu.ac.th

Siriwon Ritruamsup

นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ
siriwon.r@litu.tu.ac.th

Pafun Rattanasing

นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ
pafun.r@litu.tu.ac.th

Department of Academic Services

Soontaree Charoenwattanaporn

รักษาการในตำแหน่งหัวหน้างานบริการวิชาการแก่สังคม
soontaree.c@litu.tu.ac.th

Surapat Bannapongsatorn
General Administration Officer, Professional Level

surapat.b@litu.tu.ac.th

Denchai Boriboonsakulsuk
General Administration Officer

denchai.b@litu.tu.ac.th

Thanchanok Kunlachat
General Administration Officer

thanchanok.k@litu.tu.ac.th

Natthawut Hinkiaw
General Administration Officer

natthawut.h@litu.tu.ac.th

Chantana Sarnthiraj

ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
chantana.s@litu.tu.ac.th

งานบริหารธุรการและแผน

Kullaphan Chankaew

รักษาการในตำแหน่งหัวหน้างานบริหารธุรการและแผน
kullaphan.c@litu.tu.ac.th

Rachadarudee Pundit

เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปชำนาญการ
rachadarudee.p@litu.tu.ac.th

Chureeporn Ruayruangrung

นักทรัพยากรมนุษย์ชำนาญการ
chureeporn.r@litu.tu.ac.th

Attakorn Pantanggoon

เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปปฏิบัติการ
attakorn.p@litu.tu.ac.th

Pimonwan Patimanukul

นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ
pimonwan.p@litu.tu.ac.th

Somchai Chiwchowna

นักการภารโรง
somchai.c@litu.tu.ac.th

งานการเงินพัสดุ

Wichit Chanchaem

หัวหน้างานการเงินและพัสดุ
wichit.c@litu.tu.ac.th

Jaruwan Changklueng
Supply Analyst, Professional Level

jaruwan.c@litu.tu.ac.th

Prayong Somsuan
Audio-Visual Technical Officer, Professional Level

prayong.s@litu.tu.ac.th

Thanapat Moungruan
Information Technology Officer, Professional Level

thanapat.m@litu.tu.ac.th

Naritsara Neuipakdee
Finance and Accounting Analyst

naritsara.n@litu.tu.ac.th

Chuleekorn Khumphaiphon

นักวิชาการเงินและบัญชีปฏิบัติการ
chuleekorn.k@litu.tu.ac.th

Vilawan Suksopee

นักวิชาการเงินและบัญชีปฏิบัติการ
vilawan.s@litu.tu.ac.th

Jutamas Tanthasutanon

นักวิชาการเงินและบัญชีปฏิบัติการ
jutamas.t@litu.tu.ac.th

Suriyan Sansuk
Electronics Technician, Experienced Level

suriyan.s@litu.tu.ac.th

Rungaroon Rukrungroeng Sayasilpi

เจ้าหน้าที่ธุรการ
rungaroon.r@litu.tu.ac.th